Bán căn hộ Time Square Đà Nẵng, 2pn, 84,5m², giá từ 5 tỷ, HTLS 12 tháng vay 80%, ck cao tối đa 7%
1 / 9
2 / 9
3 / 9
4 / 9
5 / 9
6 / 9
7 / 9
8 / 9
9 / 9
❮
❯
×
Bán Okevip hiện đang mở theo dự án Đà Nẵng Times Square tại Đà Nẵng Times Square, võ nguyên giáp, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Đã sao chép!
10 tỷ
~11.83 triệu/m2
845 m²
2
2
Sổ đỏ / Sổ hồng
🌊 TIMES SQUARE – DỰ ÁN TRỰC DIỆN BIỂN MỸ KHÊ SỞ HỮU LÂU DÀI 🔥 🔥
🌟 Sắp bàn giao –Hàng hiếm trên trục vàng ven biển Đà Nẵng! 🌟
Nằm trên trục đường ven biển Mỹ Khê – biểu tượng du lịch của Đà Nẵng, Times Square - tổ hợp căn hộ cao cấp hiếm hoi được sở hữu lâu dài, mặt tiền vàng hướng biển, cách bờ cát chỉ vài bước chân.
📍 Vị trí: đối diện quảng trường công viên biển lơn nhất DN, trên 4 mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, Võ Nguyên Giáp, Dương Đình Nghệ, Hồ Nghinh.
Quy mô: 2 tòa tháp CT3 & CT7
💎 TÒA CĂN HỘ CT7 – ĐIỂM CHẠM CỦA GIÁ TRỊ TRƯỜNG TỒN
31 tầng cao, chiếm lĩnh tầm nhìn hướng trọn biển Mỹ Khê và trung tâm thành phố.
🔰 2 tầng hầm dùng chung CT7 & CT3
🔰 Tầng 1 – 4: Khối đế
🔰 Tầng 5 – 31: Căn hộ
🔰 Tầng 13: Tầng lánh nạn
🔆 Loại hình sản phẩm: Studio, 1PN, 2PN, 3PN
☀️ Tiện ích “365 ngày nghỉ dưỡng tại gia”: Từ café & co-working space, khu chăm sóc sức khỏe, bar & pub, đến nhà trẻ, khu nhà hàng, shophouse,…
💥 💥 Đặc biệt Times Square - dự án biển khan hiếm tại Đà Nẵng được sở hữu lâu dài
✅ Giá trị thực hữu hình – căn hộ sắp bàn giao, có thể khai thác cho thuê ngay.
✅ Tiềm năng sinh lời cao – điểm đến du lịch quốc tế, công suất lưu trú luôn dẫn đầu khu vực miền Trung.
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG ƯU ĐÃI THÁNG 10/2025
🎁 Chiết khấu 1% Early Bird
🎁 Chiết khấu 6% thanh toán sớm
💸 Hỗ trợ vay ngân hàng đến 80% giá trị căn hộ, ân hạn 12 tháng.
☘ Tặng 2 năm phí quản lý
💝 Khách mua sỉ: từ 2 căn giảm thêm 1–2%/sản phẩm.