Bán đất Bích Động Lakeside, lô góc shophouse 2 mặt tiền, 70 triệu/m² nút giao 2 trục chính Ok88vip Tải Ứng Dụng
11,20 tỷ
160 m²
Zalo phone-call-black 0911 208 ***
TVND75771
Zalo Zalo phone-call-black0911 208 ***